ซัสโก้ ร่วมแบ่งปันน้ำใจสู่ชุมชนคลองเตย ส่งมอบ “น้ำดื่มขวดใหญ่” และ “เสื้อคลุม” ผ่านมูลนิธิดวงประทีป
![](http://www.phototechthailand.com/photo/2122.jpg)
นายภิมุข สิมะโรจน์ (กลางซ้าย) ประธานกรรมการบริหาร และนายอัมรินทร์ สิมะโรจน์ (กลางขวา) รองกรรมการผู้จัดการ สายงานบริหาร บริษัท ซัสโก้ จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วยพนักงาน เป็นตัวแทนบริษัทฯ ส่งมอบน้ำดื่มซัสโก้ขวดใหญ่และเสื้อคลุม ผ่านมูลนิธิดวงประทีป เพื่อนำไปร่วมแบ่งปันให้กับประชาชนในชุมชนคลองเตย เพื่อใช้ในการดำรงชีวิตประจำวัน และอาสาสมัครต่างๆที่ช่วยกันแก้ปัญหาและต่อสู้กับการระบาด Covid-19 ในขณะนี้
ทั้งนี้ได้ทำการจัดส่ง ณ สถานีบริการน้ำมัน ซัสโก้ สาขาบางปะกอก (สำนักงานใหญ่) และของบริจาคได้ถึงมูลนิธิดวงประทีปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
9 ธันวาคม 2564
![](http://www.phototechthailand.com/images/AD_Banner.gif)