รพ.ธนบุรี มอบเครื่องปรับอากาศให้กับ สน.บางกอกน้อย
![](http://www.phototechthailand.com/photo/1695.jpeg)
นายแพทย์วชิรบุณย์ ศาสตระรุจิ ผู้อำนวยการแพทย์โรงพยาบาลธนบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สนับสนุนเครื่องปรับอากาศ มูลค่า 37,000 บาท ให้กับสถานีตำรวจนครบาลบางกอกน้อย เพื่อใช้เป็นสาธารณประโยชน์และอำนวยความสะดวกให้กับประชาชน ชุมชน และหน่วยงานที่มาติดต่อราชการ โดยมี พันตำรวจเอก มนัส รุ่งนาค ผู้กำกับการสถานีตำรวจนครบาลบางกอกน้อย เป็นผู้แทนรับมอบ ณ สถานีตำรวจนครบาลบางกอกน้อย เมื่อเร็วๆ นี้
2 กันยายน 2563
![](http://www.phototechthailand.com/images/AD_Banner.gif)